Skip to content
Advertisements

MASIKINI WOLPER! HANA BAHATI NA MAPENZI

Ikiwa zimepita siku chache ambapo Harmonize aliyewahi kuwa mpenzi wa muigizaji Wolper afunguke jukwaani katika show ya komaa concept kuwa tusahau kuhusu Wolper sasa hivi ana mzungu.Hali si shwali kwa upande wa wolper ambapo jana tu amedondosha post tatu kwenye ukurasa wake wa instagram ambazo zilizua maswali mengi kwa baadhi ya mashabiki wake na wengi kupigia mstari kuwa huenda jini mkata kamba ameshapita kwenye mahusiano yake mapya na kijana ajulikanae kama brown.


“Haya sawa nina maneno yangu machache tuu yakusema…naomba watu wote wanaofanya mapenzi yao yawepo live insta snap kwanzia leo ukipendwa andika ukitendwa andika sawa….maana uwa tunaweka furaha tuu atuweki namachozi sasa hapo tumeenda sawa….bila kusahau tuzingatie neno juta nilishawahi kusema lile neno kujutia lishakatikaga sku nimezaliwa sasa binfsi mashabk zangu mnivumilia me mambo yangu ni adharani tutashiriki kila jambo nanikipata kibeni20 nakirusha hewani kma kawaida maana 10 imeshakuwa ishu kla m2 10 ,10 jamani💆‍♀️…..#kale katatoo kangu ka life goes on ndio kanaponitendeaga miujiza me namoyo gani lkn daaah🙉


Advertisements
%d bloggers like this: