Skip to content
Advertisements

Peter Msigwa awajia juu viongozi wa dini 

Mbunge wa Iringa mjini Mchungaji Peter Msigwa ameweka hisia zake wazi kwa viongozi wa dini Tanzania kwa kuonyeshwa kukerwa na ukimya wa viongozi hao kwa matukio na hali ya kisiasa ilivyo kwa ujumla pamoja na tukio la kujeluhiwa kwa risasi la mbunge wa Singida Mashariki Mh.Tundu lissu kupitia ukurasa wake wa mtandao wa twitter Mchungaji Msigwa amefunguka kwa kusema.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: