Skip to content
Advertisements

MNATAKA NIPANIC NIPIGE PICHA NYINGINE MUONE VIZURI -FEZAKESSY

Msinifananishe Na Watu Wanaokaa Watupuuuuuu

Hayo Ni Maneno Yake Mwanadada Feza Kessy Ambaye Siku Ya Jana Kupitia Mtandao Wa Instagram Kulichafuka Baada Yam Kali Cyrill Kamikaze Ambaye Kwa Sasa Ndio Inasemekana Ni Msanii Ambaye Yuko Kwenye Mahusiano Na Mwanadada Feza Kessy Kessy Ambapo Cyrill Alipost Picha Hii Na Kuandika Maneno Haya.

cyrill_kamikaze Nimeshindwa kuvumilia kwa kweli

Special pic was for me lakiniiiii babe i couldnt keep it for myself @fezakessy 😍😍😍
Lakini Mara Baada Ya Kuandika Maneno Hayo Watu Walikuja Juu Na Kuanza Kumzungumzia Feza Kessy Pamoja Na Muonekano Wake Ikiwemo Ma**** Yake Kuwa Yamelala Sana Kwanini Na Wengine Kuhoji Kwanii Cyrill Kaweka Picha Hiyo Ambayo Alitumiwa Faragha Na Mrembo Huyo,Lakini Yote Tisa Feza Ameshindwa Kuvumilia Na Kuamua Kuweka Wazi Lake Kupitia Instagram Kwa Ujumbe Huu Ambao aliweka wazi ni ujumbe wa muda mfupi ataufuta.
Fezakessy#Temporarypost


Malapaaaaaa Au Ni Angle Ya Picha, Mbona Mnataka Nipanic Nipige Nyingine Ili Muone Vizuri Mchxxxxx


Number 1. Hiyo Pic Mnayo Discuss Sio Nude Picture So Don’t Compare Me Na Wanaokaa Uchi.


Ilikua Sio Pic Ya IG Ila My Boo Kashindwa Kuvumilia Cos He Loves The Pic And Hakuiangalia Kwa Jicho La Uchafu Kama Some Of You Did

Hatuwezagi Kuwa Positive Jamani, Ni Lazima Tuongee Kama Vile Hatuna Common Sense Kila Wakati??? Ni Hayo Tu Kwa Sasa. Case Closed. Bye 🙄

Advertisements
%d bloggers like this: