Skip to content
Advertisements

Diamond asitisha kuachia wimbo mpya, yadaiwa kisa Alikiba

Muimbaji Diamond Platnumz wiki hii baada ya kuachia nyimbo mbili, Sikomi na Niache, aliahidi Ijumaa hii kuachia rasmi wimbo wake mpya uitwao ‘Waka’.

Meneja wa muimbaji huyo, Sallam amewaomba radhi mashabiki wa muimbaji huyo mwenye tuzo nyingi za kimataifa kwa madai kuna dharura imetokea hivyo atashindwa kuachia project hiyo inayosubiriwa kwa hamu na mashabiki wa muziki.
“Tunaomba msamaha wimbo wa ‘Waka’ ulitakuwa kutoka siku ya leo kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu kwahiyo hautaweza kutoka leo lakini muda sio mrefu tutawajuza!! Sorry for any inconvenience,” aliandika meneja huyo.
Wadau wa mambo wamedai muimbaji huyo ameshindwa kuachia kazi hiyo mpya ili kuepusha kazi hiyo kushindanishwa na wimbo mpya wa msanii wa RockStar4000, Alikiba, ‘Maumivu Per Day’.

Hata hivyo mashabiki wa Diamond wameonyesha kuchukizwa vikali na uamuzi huo huku wengine wakiwa na maoni tofauti.

Haya ni maoni ya baadhi ya mashabiki hao.

jacky_nchimbi_tz

Daaaaaah big boss tulishaweka mabando ye2 ya kutosha 😂😂😂😂😂😂, ila co mby we are waiting for that ngasalah_platnumzivyo ivyo mzee wanajidai wanaakil kuliko cc wapumbavu tumewaweza watembelea nyota tusiachie ataikiwezekana wiki nzima.


prosper_iam

Sasa boss mendez mbona unazingua????si wenzenu tumetoa nyimbo mbili na video juu maan tulitegemea ikitoka hii ya simba leo tungepata boost ya kutosha kupitia mgongo wa chibu sa umepostpone ngoma ya mond na rozeey si mashabiki wa kiba tutafanyaje jmniii😥😥😥😥 mbn mjini patakua pachungu hii wiki jmn..



janechalz

Tunausubiri kwa hamu ila usiwe wa kuchambua wanawake wake hakuna mwanaume asie acha na kuachwa yanayotokea kwake ni kama kwa diamond yanaqatokea wanaume wengi sio kika nyimbo zari ,tako la wema kahonga gari abadilike kweli tunaitaji nyimbo za mapenzi zenye kumpa funzo kila asikiaye @bravesty_sk huo wakawaka utakuwa wa kimataifa ZAID HAKUNA WEMA WALA ZARI MBONA WOTE WANAUME WANATOMBA JAMANI!! HAWAWANYANYAMBUI WAPENZI WAO ILA YEYE MOND NAMPENDA SANA ILA ABADILIKE



festontan

Safi sana walitaka watembele nyota ya simba mwacheni li wimbo lake libume halafu anazuga eti huo wimbo ni unofficial wakati ameuachia special, ingekuwa ameachia kipande nusu ndio angeandika unofficial sasa wimbo mzima unaitaje unofficial, Nyau kabisa Mendez una akili sana #WAKAWAKA# ndio habari ya mjini imekula kwake @sallam_sk

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: