Skip to content
Advertisements

Video: Faiza na Picha za Uchi Akijifungua: Safari ijayo nitajifungua LIVE!

Msanii wa filamu, Faiza Ally amedai anashangaa kuona watanzania wanapoteza muda kuizungumzia picha yake ambayo aliipost weekend iliyopita ikimuonyesha wakati akijifungua mtoto wake wa kiume ambaye kwa sasa ana miezi. Mrembo huyo amedai yeye haoni vibaya kwa madai ni kitu ambacho alikifanya kwa kuwa anakipenda huku akidai safari ijayo atajifungua live.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: