Skip to content
Advertisements

Serikali yafunguka Kukamatwa Meli ya Tanzania

Msemaji Mkuu wa Serikali, Dkt. Hassan Abbas amefunguka kuhusu meli inayodaiwa kuwa na usajili wa Tanzania iliyokamatwa Santo Domingo, Jamhuri ya Dominican siku ya Boxing day ikidaiwa kuwa na madawa ya kulevya aina ya Cocaine yenye ujazo wa tani 1.6
Dkt. Abbas akizungumza leo na waandishi wa habari amekiri kuwepo kwa taarifa hizo na kudai kuwa wao wanaifanyia kazi illi kujua ukweli juu ya sakata hilo ambalo limekuwa likiripotiwa kwa siku kadhaa sasa.
“Suala la meli iliyokamatwa Dominica hili nalifahamu nimelisikia kwa hiyo wenzetu wa Wizara ya Mambo ya Nje bado wanafuatilia kujua usahihi, maana yake imeripotiwa hivyo kwa hiyo Wizara ya Mambo ya Nje tumeshaongea nao wanafanyia kazi kama kutakuwa na taarifa nyingine basi itatolewa” alisema
Taarifa za awali zilikuwa zinasema kuwa Jeshi la Maji la Uholanzi liliishtukia meli hiyo siku ya Christmas na kuikamata siku kesho yake ambayo ilikuwa siku ya boixing day na kuipeleka Santo Domingo, Dominican. Mnamo Disemba 31, 2017 Meli hiyo ilifanyiwa uchunguzi na kubainika kuwa ilikuwa imebeba kilo 1600 ambazo ni sawa na tani 1.6 za madawa ya kulevya zilizokuwa zimefichwa kwenye matenki ya mafuta.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: