Skip to content
Advertisements

Majizzo “Diamond Karibu tujenge nchi”

Mwanzilishi wa Efm Majizzo amempongeza Diamond Platnumz kwa hatua ya kuwasha Wasafi Tv .Majizzo ametumia Instagram na kuandika ujumbe ufuatao.

“majizi ni hatua kubwa ambayo umechukua na mimi binafsi kukupongeza Katika kuchagua sekta ya vyombo vya habari … Kama vijana ni wajibu wetu wa kuwaita wengine kufanya kazi kwa bidii kujenga taifa letu leo na kizazi cha kuja .. Sisi katika “E” tuna kufanya kidogo na kuamini kuwa Wasafi inaweza kuleta zaidi zaidi ya nchi yetu … Karibu tujenge Tanzania … Karibu Media Viwanda @diamondplatnumz”

Usisahau pia Majizzo amezaa na mrembo Hamisa Mobeto ambaye pia amezaa na Diamond Platnumz.

Advertisements
%d bloggers like this: